SẠC DELL CHÂN KIM LỚN 65W ZIN (Dùng Cho Các Dòng Dell Inspiron, Dell Vostro, Dell Latitude, Dell XPS)
700,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 18.04 |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon Bronze 3106, 1.7GHz (8C, 9.6GT/s 2UPI, 11MB Cache) |
| Ram | 16GB (2x8GB) DDR4 2933MHz RDIMM ECC Memory |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5inch 2TB 7200rpm SATA Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | Nvidia Quadro RTX4000, 8GB, 3DP |
| Đĩa quang | Optical: 8x DVD+/-RW 9.5mm |
| Âm thanh | Integrated Realtek ALC3234 High Definition Audio Codec (2 Channel) |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 & i210 Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1 Type A; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Optical Mouse MS116 Black/ Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | 218 x 433 x 566 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 20.4 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your Hard Drive / 3 năm ProSupport |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 18.04 |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon Bronze 3106, 1.7GHz (8C, 9.6GT/s 2UPI, 11MB Cache) |
| Ram | 16GB (2x8GB) DDR4 2933MHz RDIMM ECC Memory |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5inch 2TB 7200rpm SATA Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | Nvidia Quadro RTX4000 8GB, 3DP |
| Đĩa quang | Optical: 8x DVD+/-RW 9.5mm |
| Âm thanh | Integrated Realtek ALC3234 High Definition Audio Codec (2 Channel) |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 & i210 Gigabit Ethernet |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1 Type A; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Optical Mouse MS116 Black/ Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | 218 x 433 x 566 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 20.4 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your Hard Drive / 3 năm ProSupport |
CPU: 11th Generation Intel Xeon W-1350, 12 MB Cache, 6 Core, 3.3 GHz to 5.0 GHz
Memory: 8GB (1x8GB) DDR4 UDIMM non-ECC Memory
HDD: 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD
VGA: NVIDIA Quadro P620 2GB LP (4 mDP)
CPU: Intel® Core™ Ultra 7 155U (2.10GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache)
Memory: 32GB (2x 16GB) SO-DIMM DDR5-5600MHz (2 slots, Up to 64GB)
HDD: 1TB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 16.0 inch WUXGA (1920x1200) IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.7 kg