Tablet & Notebook 2 in 1 Acer Switch 10(NT.L4SSV.001) - Z3735 (1.33GHz) - 2GB - 32GB/500GB - W8.1
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Unbutu |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon Bronze 3106 1.7GHz, 8C, 9.6GT/s, 2UPI, 11M Cache |
| Ram | DDR4-2133 1st / 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5" 2TB 7200rpm SATA Hard Drive Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro RTX 4000, 8GB, 3DP |
| Đĩa quang | Optical: 8X DVD-ROM Slimline |
| Âm thanh | Realtek ALC3220 High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8×6.0Gb/s) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.2 Type A; 2 USB 3.2 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Optical Mouse MS116 Black vs Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | 176.5 x 518.3 x 417.9 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your Hard Drive / 3 năm ProSupport |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Unbutu |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon Bronze 3106 1.7GHz, 8C, 9.6GT/s, 2UPI, 11M Cache |
| Ram | DDR4-2133 1st / 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5" 2TB 7200rpm SATA Hard Drive Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro RTX 4000, 8GB, 3DP |
| Đĩa quang | Optical: 8X DVD-ROM Slimline |
| Âm thanh | Realtek ALC3220 High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8×6.0Gb/s) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.2 Type A; 2 USB 3.2 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Optical Mouse MS116 Black vs Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | 176.5 x 518.3 x 417.9 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your Hard Drive / 3 năm ProSupport |
CPU: 10th Generation Intel® Core™ i5 _ 10210U Processor (1.60 GHz, 6M Cache, up to 4.10 GHz)
Memory: 4GB DDr4 Bus 2666Mhz (2 Slot, 4GB x 01)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support x 1 Slot HDD/ SSD 2.5")
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 21.5 inch Full HD IPS (1920 x 1080) LED Backlight Display
Weight: 5.80 Kg
CPU: Intel® Core Ultra 7 255H, 16C (6P + 8E + 2LPE) / 16T, Max Turbo up to 5.1GHz, 24MB Intel Smart Cache
Memory: 32GB DDr5 Bus 5600Mhz (2 Slot, 16GB x 02, Max 64GB Ram)
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 (x 1Slot M.2 2280 PCIe)
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU Functions as Intel Graphics | Integrated Intel® AI Boost Up to 13 TOPS
Display: 14 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS 300 Nits Anti Glare 45% NTSC 60Hz
Weight: 1,34 Kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 225H (1.70GHz up to 4.90GHz, 18MB Cache)
Memory: 16GB (1x 16GB) SO-DIMM DDR5-5600MHz (2 slots, up to 64GB)
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Intel® Arc™ Graphics
Display: 16.0inch WUXGA (1920x1200) IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.63 kg
CPU: Intel® Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB
Memory: 2x 16GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.63 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 7 258V (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache)
Memory: 32GB LPDDR5x-8533MHz onboard
HDD: 512GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel® Arc™ 140V GPU
Display: 14inch 2K (1920 x 1200), multitouch-enabled, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning® Gorilla® Glass 3, 400 nits, 62.5% sRGB, Touch - Cảm ứng
Weight: 1.38 kg
CPU: AMD Ryzen™ 5 150 (6C / 12T, 3.3 / 4.55GHz, 3MB L2 / 16MB L3)
Memory: 1x 16GB SODIMM DDR5-4800
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated AMD Radeon™ 660M Graphics
Display: 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
Weight: 1.36 kg