Ổ Cứng Gắn Ngoài Transcend 4TB StoreJet 2.5" H3P, portable HDD_ TS4TSJ25H3P (70155529) 518F
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Windows 10 Pro 64bit |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, Silver 4112 Processor, 8.25M Cache, 2.60 GHz Max Turbo 3.00 GHz |
| Ram | 32GB (4x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | SATA HDD 2TB , 7.200 rpm |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro RTX5000 16GB |
| Đĩa quang | 8X DVD+/-RW Slimline |
| Âm thanh | Realtek ALC3220 High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8×6.0Gb/s) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | 1 PCI 32/33, 1 PCIe x16 wired as x1, 1 PCie x16 wired as x4, 1 PCIe x16 wired as x8, 2 PCIe x16, All slots PCIe Gen 3 |
| Bàn phím và chuột | Bàn phím và chuột quang |
| Kích thước | 176.5 x 417.9 x 518.3 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro 64bit |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon Silver 4112 Processor, 8.25M Cache, 2.60 GHz Max Turbo 3.00 GHz |
| Ram | 32GB (4x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | SATA HDD 2TB , 7.200 rpm |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro RTX5000 16GB |
| Đĩa quang | 8X DVD+/-RW Slimline |
| Âm thanh | Realtek ALC3220 High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8×6.0Gb/s) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | 1 PCI 32/33, 1 PCIe x16 wired as x1, 1 PCie x16 wired as x4, 1 PCIe x16 wired as x8, 2 PCIe x16, All slots PCIe Gen 3 |
| Bàn phím và chuột | Bàn phím và chuột quang |
| Kích thước | 176.5 x 417.9 x 518.3 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 36 tháng |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i7 _ 1355U Processor (1.7 GHz, 12M Cache, Up to 5.0 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 16GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 15.6 inch Full HD (1920 x 1080) 120Hz Non-Touch Anti Glare WVA LED Backlit 250 Nits Narrow Border
Weight: 1,90 Kg
CPU: Intel® Core™ i5-13500H (2.60GHz up to 4.70GHz, 18MB Cache)
Memory: 16GB(1x16GB) DDR5 SO-DIMM (2 x DDR5 SO-DIMM, up to 64GB)
HDD: 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 15.6inch FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS, Anti-glare, 300nits, 45% NTSC, LED backlit
Weight: 1.60 kg
CPU: Intel® Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB
Memory: 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.63 kg