Ổ Cứng Gắn Ngoài Transcend 2TB StoreJet 2.5" H3B, portable HDD_ TS2TSJ25H3B (70046583) 518F
2,049,000
2,500,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Unbutu |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, Bronze 3104 Processor, 8.25M Cache, 1.70 GHz |
| Ram | 32GB (4x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5inch 2TB 7200rpm SATA Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro RTX4000, 8GB, 3DP |
| Đĩa quang | Optical: 8X DVD-ROM Slimline |
| Âm thanh | Realtek ALC3220 High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8×6.0Gb/s) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.2 Type A; 2 USB 3.2 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Optical Mouse MS116 Black vs Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | 176.5 x 518.3 x 417.9 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your Hard Drive / 3 năm ProSupport |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Unbutu |
| Chipset | Intel C621 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, Bronze 3104 Processor, 8.25M Cache, 1.70 GHz |
| Ram | 32GB (4x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5inch 2TB 7200rpm SATA Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro RTX4000, 8GB, 3DP |
| Đĩa quang | Optical: 8X DVD-ROM Slimline |
| Âm thanh | Realtek ALC3220 High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Integrated Intel AHCI SATA chipset controller (8×6.0Gb/s) |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.2 Type A; 2 USB 3.2 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Optical Mouse MS116 Black vs Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Kích thước | 176.5 x 518.3 x 417.9 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your Hard Drive / 3 năm ProSupport |
CPU: 11th Generation Intel Core i5-11600, 12 MB Cache, 6 Core, 2.8 GHz to 4.8 GHz
Memory: 8GB (1x8GB) DDR4 UDIMM non-ECC Memory
HDD: 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD
VGA: Nvidia T400, 4GB GDDR6
CPU: Intel® Core™ 9 270H (up to 5.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 14 cores, 20 threads)
Memory: 32 GB LPDDR5-5200 MT/s (onboard)
HDD: 512 GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 14" diagonal, 2K (1920 x 1200), IPS, micro-edge, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB
Weight: 1,40 Kg