Màn Hình - LCD Dell E2016HV | 20 inch HD (1600 x 900) LED Anti Glare _VGA _0521S KM09
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 18.04 |
| Chipset | Comet Lake PCH-H W480 |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Core i5-10600, W480 Processor, 12M Cache, 3.30 GHz up to 4.80 GHz |
| Ram | 8GB (1X8GB) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD |
| Đồ họa | Nvidia Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | 8x DVD+/-RW 9.5mm ODD |
| Âm thanh | Realtek ALC3246 / High Definition audio |
| Giao tiếp mạng | Intel WGI219LM 10/100/1000 Mbps |
| Cổng giao tiếp | 4 USB 2.0; 5 USB 3.1 Type A; 1 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 2 DisplayPort 1.4; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | ● One Full-height Gen 3 PCIe x16 slot ● One Full-height Gen 3 PCI slot ● One Full-height Gen 3 PCIe x4 slot ● One M.2 2230 PCIe x1 slot, keyed E for WiFi and Bluetooth card ● One M.2 2280 PCIe x4, keyed M for solid-state drive ● One M.2 2280 PCIe x4 and SATA slot, keyed M for solidstate drive |
| Khe thẻ nhớ | ● SDHC ● SDXC |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 176.5 x 335 x 345 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 10.6 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 18.04 |
| Chipset | Comet Lake PCH-H W480 |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Core i5-10600, W480 Processor, 12M Cache, 3.30 GHz up to 4.80 GHz |
| Ram | 8GB (1X8GB) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD |
| Đồ họa | Nvidia Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | 8x DVD+/-RW 9.5mm ODD |
| Âm thanh | Realtek ALC3246 / High Definition audio |
| Giao tiếp mạng | Intel WGI219LM 10/100/1000 Mbps |
| Cổng giao tiếp | 4 USB 2.0; 5 USB 3.1 Type A; 1 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 2 DisplayPort 1.4; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | ● One Full-height Gen 3 PCIe x16 slot ● One Full-height Gen 3 PCI slot ● One Full-height Gen 3 PCIe x4 slot ● One M.2 2230 PCIe x1 slot, keyed E for WiFi and Bluetooth card ● One M.2 2280 PCIe x4, keyed M for solid-state drive ● One M.2 2280 PCIe x4 and SATA slot, keyed M for solidstate drive |
| Khe thẻ nhớ | ● SDHC ● SDXC |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 176.5 x 335 x 345 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 10.6 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm |
CPU: 13th Generation Intel® Core™ i7-13700K vPro® (30 MB cache, 16 cores (8P + 8E), 3.4GHz to 5.4GHz, 125W)
Memory: 16GB (2x8GB) DDR5 4400MHz UDIMM non-ECC memory (x4 slot)
HDD: 256GB M.2 NVMe SSD+ 1TB HDD
VGA: NVIDIA® Quadro® RTX A2000, 6GB GDDR6
Weight: 8.5 kg
CPU: Intel Core i3-1315U, 1.2GHz up to 4.5GHz, 10MB
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 256GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9 300nits Anti-glare display NTSC: 45%, 60Hz
Weight: 1.40 kg
CPU: Intel® Core™ i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 2x 8GB SO-DIMM DDR5-5200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
Weight: 1.7 kg