Ổ Cứng Gắn Ngoài Transcend 2TB StoreJet 2.5" H3B, portable HDD_ TS2TSJ25H3B (70046583) 518F
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Chipset | Intel C422 Chipset / Intel X299 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon W-2223 Processor, 8.25M Cache, 3.60 GHz up to 3.90 GHz |
| Ram | 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5" 1TB 7200rpm SATA Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | Optical Driver: 8X DVD+/-RW Slimline |
| Âm thanh | Integrated Realtek ALC3234 High Definition Audio Codec (2 Channel) |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 Gigabit Ethernet controller |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1 Type A; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 176.5 x 417.9 x 518.2 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your HD/ 3 năm ProSupport |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Chipset | Intel C422 Chipset / Intel X299 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon W-2223 Processor, 8.25M Cache, 3.60 GHz up to 3.90 GHz |
| Ram | 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | HDD: 3.5" 1TB 7200rpm SATA Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | Optical Driver: 8X DVD+/-RW Slimline |
| Âm thanh | Integrated Realtek ALC3234 High Definition Audio Codec (2 Channel) |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 Gigabit Ethernet controller |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1 Type A; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 176.5 x 417.9 x 518.2 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your HD/ 3 năm ProSupport |
CPU: 11th Generation Intel Core i5-11600, 12 MB Cache, 6 Core, 2.8 GHz to 4.8 GHz
Memory: 8GB (1x8GB) DDR4 UDIMM non-ECC Memory
HDD: 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD
VGA: Nvidia T400, 4GB GDDR6
CPU: 14th Generation Intel® Core™ Ultra 5 125U Processor (12M Cache, Max Turbo Up to 4.3GHz, 12 Cores 14 Threads)
Memory: 16GB DDr5 Bus 5600Mhz (2 Slot, 16GB x 01, Max 64GB Ram)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 14 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS 60Hz 300 Nits AntiGlare 45% NTSC
Weight: 1,40 Kg
CPU: Intel® Core™ i7-1355U (1.70GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 8GB DDR4 3200MHz
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® UHD Graphics
Display: 14.0inch FHD(1920 x 1080) TN, Anti-glare, 250nit, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.46 kg
CPU: Intel® Core™ 7 240H, 10C (6P + 4E) / 16T, P-core 2.5 / 5.2GHz, E-core 1.8 / 4.0GHz, 24MB
Memory: 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.36 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 7 355 (upto 3.3 Ghz)
Memory: 16GB DDr5 Bus 5600Mhz (2 Slot, 16GB x 01, Max 64GB Ram)
HDD: 1TB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.36 kg
CPU: Intel® Core™ 5-120U (1.40GHz up to 5.00GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB (1x16GB) DDR5 5200MHz (2 slots, up to 32GB)
HDD: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Graphics
Display: 14 inch FHD+ (1920 x 1200) WVA, 60Hz, 300nits, 45% NTSC, Anti-Glare
Weight: 1.56 kg