Màn Hình - LCD Dell E2016HV | 20 inch HD (1600 x 900) LED Anti Glare _VGA _0521S KM09
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 18.04 |
| Chipset | Intel W480 chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, W-1250 Processor, 12M Cache, 3.3 GHz up to 4.7 GHz |
| Ram | 8GB (1x8GB) 2666MHz DDR4 ECC Memory |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | 8x DVD+/-RW 9.5mm ODD |
| Âm thanh | 4 Channel High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 Gigabit Ethernet controller |
| Cổng giao tiếp | 5 USB 2.0; 6 USB 3.2 Type A; 1 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | One half-height Gen3 PCIe x16 slot (discrete graphics) One half-height Gen3 PCIe x4 slot Three SATA 3.0 for Hard-disk drive/Solid-state drive One M.2 2230 slot for WiFi/Bluetooth card One M.2 2230/2280 slot for solid-state drive One M.2 2230 slot for PCIe solid-state drive |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 290x 92.6x 292.8mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 5.59 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your HD/ 3 năm ProSupport |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Ubuntu Linux 18.04 |
| Chipset | Intel W480 chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, W-1250 Processor, 12M Cache, 3.3 GHz up to 4.7 GHz |
| Ram | 8GB (1x8GB) 2666MHz DDR4 ECC Memory |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 1TB 7200rpm SATA 3.5" HDD |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | 8x DVD+/-RW 9.5mm ODD |
| Âm thanh | 4 Channel High Definition Audio |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 Gigabit Ethernet controller |
| Cổng giao tiếp | 5 USB 2.0; 6 USB 3.2 Type A; 1 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | One half-height Gen3 PCIe x16 slot (discrete graphics) One half-height Gen3 PCIe x4 slot Three SATA 3.0 for Hard-disk drive/Solid-state drive One M.2 2230 slot for WiFi/Bluetooth card One M.2 2230/2280 slot for solid-state drive One M.2 2230 slot for PCIe solid-state drive |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 290x 92.6x 292.8mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 5.59 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your HD/ 3 năm ProSupport |
CPU: 13th Generation Intel® Core™ i7-13700K vPro® (30 MB cache, 16 cores (8P + 8E), 3.4GHz to 5.4GHz, 125W)
Memory: 16GB (2x8GB) DDR5 4400MHz UDIMM non-ECC memory (x4 slot)
HDD: 256GB M.2 NVMe SSD+ 1TB HDD
VGA: NVIDIA® Quadro® RTX A2000, 6GB GDDR6
Weight: 8.5 kg
CPU: Intel Core i3-1315U, 1.2GHz up to 4.5GHz, 10MB
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 256GB SSD M.2 2280 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel UHD Graphics
Display: 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9 300nits Anti-glare display NTSC: 45%, 60Hz
Weight: 1.40 kg
CPU: Intel® Core™ i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 2x 8GB SO-DIMM DDR5-5200
HDD: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
Weight: 1.7 kg
CPU: Intel Core i5-13420H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.1 / 4.6GHz, E-core 1.5 / 3.4GHz, 12MB
Memory: 16GB DDR5-5600 (1x16GB - 2 SODIM)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.6 Kg