ADAPTER MSI 19.5V - 7.7A (Dùng Cho Các Dòng WS Seri, GS Seri, GE Seri GP Seri, GL Seri, GV Seri, PE Seri, Px Seri)
1,750,000
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Chipset | Intel C422 Chipset / Intel X299 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, W-2223 Processor, 8.25M Cache, 3.60 GHz up to 3.90 GHz |
| Ram | 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 256Gb sata ssd + 1TB 7200rpm Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | Optical Driver: 8X DVD+/-RW Slimline |
| Âm thanh | Integrated Realtek ALC3234 High Definition Audio Codec (2 Channel) |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 Gigabit Ethernet controller |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1 Type A; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 176.5 x 417.9 x 518.2 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your HD/ 3 năm ProSupport |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Hệ điều hành | Windows 10 Pro |
| Chipset | Intel C422 Chipset / Intel X299 Chipset |
| Bộ xử lý (CPU) | Intel Xeon, W-2223 Processor, 8.25M Cache, 3.60 GHz up to 3.90 GHz |
| Ram | 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 |
| Ổ cứng (HDD/SSD) | 256Gb sata ssd + 1TB 7200rpm Raid: SW RAID 0,1,5,10 |
| Đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB |
| Đĩa quang | Optical Driver: 8X DVD+/-RW Slimline |
| Âm thanh | Integrated Realtek ALC3234 High Definition Audio Codec (2 Channel) |
| Giao tiếp mạng | Intel® i219 Gigabit Ethernet controller |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 2.0; 8 USB 3.1 Type A; 2 USB 3.1 Type C; 1 RJ45; 1 Serial Port; 2 PS2; 1 Audio Line out; 1 Audio Line in/Microphone |
| Khe cắm mở rộng | All slots PCIe Gen 3 2 PCIe x16 1 PCIe x16 wired as x8 1 PCie x16 wired as x4 1 PCIe x16 wired as x1 1 PCI 32/33 |
| Bàn phím và chuột | Dell Mouse vs Dell Keyboard |
| Kích thước | 176.5 x 417.9 x 518.2 mm (W x H x D) |
| Trọng lượng | 15.9 kg |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Bảo hành | 3 năm Keep Your HD/ 3 năm ProSupport |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i7 _ 1355U Processor (1.7 GHz, 12M Cache, Up to 5.0 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 16GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce® MX550 with 2GB GDDR6 / Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 15.6 inch Full HD (1920 x 1080) 120Hz Non-Touch Anti Glare WVA LED Backlit 250 Nits Narrow Border
Weight: 1,80 Kg