Ugreen Type C to USB 2.0 Carbon fiber zinc alloy data Cable 1.5M 50144 GK
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz |
| Memory | 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s) |
| Hard Disk | 1.2TB SAS HDD (12x3.5") |
| Other | Dell PowerEdge R760/ 12x3.5"/ Intel Xeon Silver 4510 2.4G/ 16GB RDIMM/ 1.2TB SAS/ PERC H755/ iDRAC9 Ent/ 2 x 800W/ BC5720 DP/ BC57414 DP SFP |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Bộ xử lý | Intel Xeon Silver 4510 2.4G |
| Bộ nhớ | 16GB RDIMM |
| Ổ cứng | 1.2TB SAS |
| Khoang ổ đĩa | 12×3.5″ |
| Bộ điều khiển Raid | PERC H755 |
| Bộ điều khiển mạng | BC5720 DP/ BC57414 DP SFP |
| Ổ đĩa quang | – |
| Cổng kết nối mặt trước | 1 x iDRAC Direct (Micro-AB USB) port |
| 1 x USB 2.0 | |
| 1 x VGA | |
| Cổng kết nối mặt sau | 1 x Cổng Idrac Ethernet chuyên dụng |
| 1 x USB 2.0 | |
| 1 x USB 3.0 | |
| 1 x vga | |
| 1 x nối tiếp (tùy chọn) | |
| 1 x VGA (Tùy chọn cho cấu hình làm mát chất lỏng trực tiếp) | |
| Cổng nội bộ | 1 x USB 3.0 (optional) |
| Quản lý | iDRAC9 Ent |
| PCIe | Slot 1: 1 x8 Gen5 or 1 x8/1 x16 Gen4 Full height, Half length or 1 x16 Gen4 Full height, Full length |
| Slot 2: 1 x8/1 x16 Gen5 or 1 x8 Gen4 Full height, Half length or 1 x16 Gen5 Full height, Full length | |
| Slot 3: 1 x16 Gen4 Low profile, Half length | |
| Slot 4: 1 x8 Gen4 Full height, Half length | |
| Slot 5: 1 x8/1 x16 Gen4 Full height, Half length or 1 x16 Gen4 Full height, Full length | |
| Slot 6: 1 x16 Gen4 Low profile, Half length | |
| Slot 7: 1 x8/1 x16 Gen5 or 1 x8 Gen4 Full height, Half length or 1 x16 Gen5 Full height, Full length | |
| Slot 7 SNAPI: 1 x16 Gen5 Full height, Half length | |
| Slot 8: 1 x8 Gen5 or 1 x8 Gen4 Full height, Half length | |
| Nguồn điện | 2 x 800W |
| Hình thức lắp | 2U rack server |
| Làm mát | Air cooling |
| Kích thước | 86.8 mm x 482 mm x 772.13 mm (HxWxD) |
CPU: 12th Generation Intel Core i5-1235U (1.3GHz up to 4.4GHz 12MB)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 23.8" FHD (1920 x 1080), IPS, antiglare, WLED-backlit, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 5.5 Kg
CPU: 12th Generation Intel Core i7 _ 1255U (1.70 GHz, 12MB Cache Up to 4.70 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 23.8" FHD (1920 x 1080), IPS, antiglare, WLED-backlit, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 5.5 Kg
CPU: Intel® Xeon® E-2324G (bộ nhớ đệm 8M, 3.10 GHz)
Memory: DDRAM4 ECC 16GB UDIMM, 3200MT/s, Single Rank, x8 Data Width (1/6)
HDD: 2TB 7200 RPM SATA 3.5'' Hot-plug Hard Driv (Max48TB) 8 x 3.5” hot-plug drive bays
VGA: BC5720DP 1GbE LOM
Weight: 25.34 kg
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (32xRDIMM, 5600MT/s)
HDD: 1.2TB SAS HDD (12x3.5")