LENOVO TAB2 A7 30HC ( 59435943) MT8382 (4*1.3) _ 1GB_ 16GB_7inch IPS _Call_ 3G_ Android 4.4_ 12151WD
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz |
| Memory | 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s) |
| Hard Disk | 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5") |
| Driver | DVD-RW |
| Other | PERC H755/iDRAC9, Enterprise 15G/HP PSU 1x1400W/ BC5720 DP 1GbE/ BC5720 QP 1GbE OCP/ Powercord/Bezel/DVDRW |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Khoang ổ đĩa | 8×2.5″ |
| Bộ điều khiển Raid | PERC H755 |
| Bộ điều khiển mạng | BC5720 DP 1GbE/ BC5720 QP 1GbE OCP |
| Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Cổng kết nối mặt trước | 1 x iDRAC Direct (Micro-AB USB) port (optional) |
| 1 x USB 2.0 | |
| 1 x USB 3.0 | |
| Cổng kết nối mặt sau | 1 x USB 2.0 |
| 1 x iDRAC Direct (Micro-AB USB) port | |
| 1 x Serial (optional) | |
| 1 x USB 3.0 | |
| 2 x Ethernet | |
| 1 x VGA | |
| Cổng nội bộ | 1 x USB 3.0 (optional) |
| Quản lý | iDRAC9, Enterprise 15G |
| PCIe | Up to 6 x PCIe Gen4 slots |
| Nguồn điện | HP PSU 1x1400W |
| Hình thức lắp | 5U tower server |
| Làm mát | Air cooling |
| Kích thước | 459.0 mm x 200.0 mm x 663.5 mm (CxRxS) |
CPU: Intel® Pentium® Gold G7400 (2C / 4T, 3.7GHz, 6MB)
Memory: 4GB UDIMM DDR4-3200 - Two DDR4 UDIMM slots, Up to 64GB DDR4-3200
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD Up to two drives, 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD • 3.5" HDD up to 2TB • M.2 SSD up to 1TB
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB HDD - Hot-plug Hard Drive (8x3.5")