Ram Corsair DDR3L 8GB Bus 1600MHz SODIMM 1.35v (CMSO8GX3M1C1600C11) _919KT
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz |
| Memory | 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s) |
| Hard Disk | 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5") |
| Other | Dell PowerEdge R760xs/ 12x3.5"/2x2.5'' Rear/Intel Xeon Silver 4510 2.4G/16GB RAM/4TB SAS HDD/1.2TB SAS HDD/PERC H755 Adapter/iDRAC9, Enterprise 16G/DHP PSU 2 x 800W/BC5720 DP 1GBE/BC57414 DP 10/25GbE SFP28/ 2xJumpercord/Rails/Bezel |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng Tại Việt Nam, Bảo Hành Chính Hãng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Bộ xử lý | Intel Xeon Silver 4510 2.4G |
| Bộ nhớ | 16GB Ram |
| Ổ cứng | 4TB SAS HDD + 1.2TB SAS HDD |
| Khoang ổ đĩa | 12x 3.5" (trước) + 2x 2.5" (Sau) |
| Bộ điều khiển Raid | PERC H755 |
| Bộ điều khiển mạng | BC5720 DP 1GbE LOM / BC57414 DP 10/25GbE SFP28 |
| Ổ đĩa quang | DVD-ROM EXT |
| Cổng kết nối mặt trước | 1 x USB 2.0 |
| Cổng kết nối mặt sau | 1 x USB 2.0 |
| 1 x USB 3.0 | |
| 1 x Ethernet | |
| 1 x Cổng VGA | |
| Cổng nội bộ | |
| Quản lý | iDRAC9, Enterprise 16G |
| Nguồn điện | DHP PSU 2 x 800W / 2xJumpercord |
| Hình thức lắp | 2U rack server |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i3 _ 1315U Processor (1.2 GHz, 10M Cache, Up to 4.50 GHz, 6 Cores 8 Threads)
Memory: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 8GB x 01, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 23.8 inch Full HD (1920 x 1080) Wide view Angle Anti Glare
Weight: 5.70 Kg
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 16GB RDIMM 3200MTs
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2314G bộ nhớ đệm 8M xung 2.8GHz 4Cores
Memory: 16GB DDR4 3200MHz
HDD: 1TB HDD
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")
CPU: Intel® Xeon® Silver 4510 Processor 30M Cache, 2.40 GHz
Memory: 16GB DDR4 (16xRDIMM, 3200MT/s)
HDD: 4TB SAS HDD (12x3.5") + 1.2TB SAS HDD (2x2.5")