PC HP Z2 Tower G4 Workstation (8GC75PA) | Intel® Xeon® E-2224G _8GB _256GB SSD _0320EL
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
THÔNG TIN |
|
| Series | Z2 Tower G4 |
| Model | 9UU82PA |
BỘ VI XỬ LÝ |
|
| Thương hiệu | Intel |
| Loại CPU | Xeon |
| Số hiệu | Xeon E-2224G |
| Tần số cơ sở | 3.50 GHz |
| Turbo boost | Upto 4.70 GHz |
| Số lõi | 4 |
| Số luồng | 4 |
| Bộ nhớ đệm | 8 MB Intel Smart Cache |
| Chipset | Intel C246 |
RAM |
|
| Sẵn có | 8 GB |
| Loại RAM | DDR4 non-ECC SDRAM |
| Tốc độ Bus | 2666 MHz |
| Số khe RAM | 4 |
| Số khe trống | 3 |
| Hỗ trợ tối đa | 128 GB (4 x 32 GB) |
Ổ CỨNG |
|
| Dung lượng | 256GB SSD 2.5-Inch SATA |
| RAID | RAID 0, RAID 1 |
| Ổ đĩa quang | Không |
ĐỒ HỌA |
|
| Card tích hợp | Intel UHD Graphics P630 |
ÂM THANH |
|
| Chip âm thanh | Conexant CX20632-31Z |
| Loa trong | 1 x 1.5 W |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA TRƯỚC) |
|
| Số cổng USB | 3 |
| USB Type-A 3.0 | 2 |
| USB Type-C 3.1 Gen 2 | 1 |
| Cổng âm thanh | 1 (Jack kết hợp tai nghe/micro) |
| Khe cắm thẻ nhớ | SD |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA SAU) |
|
| DisplayPort | 2, Phiên bản 1.2 |
| Số cổng USB | 6 |
| USB Type-A 2.0 | 2 |
| USB Type-A 3.0 | 4 |
| Cổng vào âm thanh | Có |
| Cổng ra âm thanh | Có |
| Cổng LAN (RJ-45) | Có |
| Cổng nguồn vào | Có |
| Khe khóa bảo vệ | Có |
KẾT NỐI KHÁC |
|
| LAN | Intel I219-LM |
HỆ ĐIỀU HÀNH - PHẦN MỀM |
|
| Hệ điều hành | FreeDOS |
KÍCH THƯỚC - TRỌNG LƯỢNG |
|
| Kích thước máy trạm | Ngang 16.90 x Cao 35.60 x Sâu 43.50 cm |
| Trọng lượng máy trạm | 8.20 kg |
THÔNG TIN KHÁC |
|
| Đóng thùng bao gồm | Máy trạm workstation, Cáp nguồn, Bộ bàn phím + chuột, Tài liệu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
THÔNG TIN |
|
| Series | Z2 Tower G4 |
| Model | 9UU82PA |
BỘ VI XỬ LÝ |
|
| Thương hiệu | Intel |
| Loại CPU | Xeon |
| Số hiệu | Xeon E-2224G |
| Tần số cơ sở | 3.50 GHz |
| Turbo boost | Upto 4.70 GHz |
| Số lõi | 4 |
| Số luồng | 4 |
| Bộ nhớ đệm | 8 MB Intel Smart Cache |
| Chipset | Intel C246 |
RAM |
|
| Sẵn có | 8 GB |
| Loại RAM | DDR4 non-ECC SDRAM |
| Tốc độ Bus | 2666 MHz |
| Số khe RAM | 4 |
| Số khe trống | 3 |
| Hỗ trợ tối đa | 128 GB (4 x 32 GB) |
Ổ CỨNG |
|
| Dung lượng | 256GB SSD 2.5-Inch SATA |
| RAID | RAID 0, RAID 1 |
| Ổ đĩa quang | Không |
ĐỒ HỌA |
|
| Card tích hợp | Intel UHD Graphics P630 |
ÂM THANH |
|
| Chip âm thanh | Conexant CX20632-31Z |
| Loa trong | 1 x 1.5 W |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA TRƯỚC) |
|
| Số cổng USB | 3 |
| USB Type-A 3.0 | 2 |
| USB Type-C 3.1 Gen 2 | 1 |
| Cổng âm thanh | 1 (Jack kết hợp tai nghe/micro) |
| Khe cắm thẻ nhớ | SD |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA SAU) |
|
| DisplayPort | 2, Phiên bản 1.2 |
| Số cổng USB | 6 |
| USB Type-A 2.0 | 2 |
| USB Type-A 3.0 | 4 |
| Cổng vào âm thanh | Có |
| Cổng ra âm thanh | Có |
| Cổng LAN (RJ-45) | Có |
| Cổng nguồn vào | Có |
| Khe khóa bảo vệ | Có |
KẾT NỐI KHÁC |
|
| LAN | Intel I219-LM |
HỆ ĐIỀU HÀNH - PHẦN MỀM |
|
| Hệ điều hành | FreeDOS |
KÍCH THƯỚC - TRỌNG LƯỢNG |
|
| Kích thước máy trạm | Ngang 16.90 x Cao 35.60 x Sâu 43.50 cm |
| Trọng lượng máy trạm | 8.20 kg |
THÔNG TIN KHÁC |
|
| Đóng thùng bao gồm | Máy trạm workstation, Cáp nguồn, Bộ bàn phím + chuột, Tài liệu |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i7 _ 13700H Processor (2.4 GHz, 24M Cache, Up to 5.0 GHz, 14 Cores 20 Threads)
Memory: 16GB DDr5 Bus 5200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 14 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS 300 Nits Anti Glare 100% sRGB
Weight: 1,35 Kg
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i7 _ 13700H Processor (2.4 GHz, 24M Cache, Up to 5.0 GHz, 14 Cores 20 Threads)
Memory: 32GB DDr5 Bus 5200Mhz (16GB x 2 Slot Bus 5200Mhz)
HDD: 1TB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance (Support x 1 Slot SSD M2 PCIe)
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 16 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS 300 Nits Anti Glare 100% sRGB
Weight: 1,70 Kg
Display: 21.5Inch, Full HD (1920x1080). 75Hz | VA
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i5 _ 1335U Processor (1.25 GHz, 12M Cache, Up to 4.60 GHz, 10 Cores 12 Threads)
Memory: 16GB DDr5 Bus 5200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: Integrated Intel® Iris® Xe Graphics
Display: 14 inch WUXGA (1920 x 1200) IPS 300 Nits Anti Glare 100% sRGB
Weight: 1,40 Kg
CPU: Intel® Core™ i5-13500H Processor 2.6 GHz (18MB Cache, up to 4.7 GHz, 12 cores, 16 Threads)
Memory: 16GB (16GBx1) DDR5 (2x SO-DIMM socket, up to 64GB SDRAM)
HDD: 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 14" FHD (1920 x 1080) 16:9, Góc nhìn rộng, Màn hình chống chói, Đèn nền LED, 300 nits, 45% NTSC, Tỷ lệ màn hình trên kích thước: 87 %
Weight: 1.41kg
CPU: Intel® Core™ 7 240H, 10C (6P + 4E) / 16T, P-core 2.5 / 5.2GHz, E-core 1.8 / 4.0GHz, 24MB
Memory: 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 1TB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.36 kg