SSD Plextor PX-256S3G M2 2280 256GB SATA III
1,950,000
2,500,000
| Type (Loại) | SSD |
| Capacity (Dung lượng) | 256GB |
| Data Connector | M.2 connector |
| Form factor/Drive size (Chủng loại) | M2.SATA 2280 |
| Read/Write Speed (Tốc độ đọc / ghi) | Read : Up to 550 MB/s |
| Write: Up to 510 MB/s | |
| Tốc độ đọc / ghi ngẫu nhiên 4K | Up to 90,000 IOPS / Up to 71,000 IOPS |
| Controller | SMI SM2254 |
| NAND Flash | Hynix 14nm TLC |
| Dimension (Kích thước) | 80 x 22 x 3.65 mm |
| Weight (Trọng lượng) | 10g |
| Warranty (Bảo hành) | 3 năm |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Type (Loại) | SSD |
| Capacity (Dung lượng) | 256GB |
| Data Connector | M.2 connector |
| Form factor/Drive size (Chủng loại) | M2.SATA 2280 |
| Read/Write Speed (Tốc độ đọc / ghi) | Read : Up to 550 MB/s |
| Write: Up to 510 MB/s | |
| Tốc độ đọc / ghi ngẫu nhiên 4K | Up to 90,000 IOPS / Up to 71,000 IOPS |
| Controller | SMI SM2254 |
| NAND Flash | Hynix 14nm TLC |
| Dimension (Kích thước) | 80 x 22 x 3.65 mm |
| Weight (Trọng lượng) | 10g |
| Warranty (Bảo hành) | 3 năm |
CPU: Intel Core Ultra 7 155U up to 4.8GHz, 12MB
Memory: 16GB LPDDR5x-7467MT/s (Onboard)
HDD: 1TB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel Graphics
Display: 16 inch 2K (1920 x 1200), IPS, Micro-edge, Anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB
Weight: 1.77 kg