Plextor M6GV 128GB M.2 (2280) SSD SATA III (6GB/S)
1,390,000
2,590,000
| Type (Loại) | SSD |
| Capacity (Dung lượng) | 128GB |
| Interface (Chuẩn giao tiếp) | SATA III (6GB/S) |
| Form factor/Drive size (Chủng loại) | m2.SATA |
| Read/Write Speed (Tốc độ đọc / ghi) | Read 520MB/s |
| Write:360MB/s | |
| Tốc độ đọc / ghi ngẫu nhiên 4K | 87,000 IOPS / 79,000 IOPS |
| Controller | Marvell 88SS9188 |
| NAND Flash | TOSHIBA A19nm Toggle MLC |
| Support (Hỗ trợ) | Bảo mật mã hóa 256-bit AES-compliant , TRIM, S.M.A.R.T., NCQ, ATA/ATAPI-8 |
| Dimension (Kích thước) | 80 x 22 x 3.65 mm |
| Weight (Trọng lượng) | 10g |
| Warranty (Bảo hành) | 3 năm |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Type (Loại) | SSD |
| Capacity (Dung lượng) | 128GB |
| Interface (Chuẩn giao tiếp) | SATA III (6GB/S) |
| Form factor/Drive size (Chủng loại) | m2.SATA |
| Read/Write Speed (Tốc độ đọc / ghi) | Read 520MB/s |
| Write:360MB/s | |
| Tốc độ đọc / ghi ngẫu nhiên 4K | 87,000 IOPS / 79,000 IOPS |
| Controller | Marvell 88SS9188 |
| NAND Flash | TOSHIBA A19nm Toggle MLC |
| Support (Hỗ trợ) | Bảo mật mã hóa 256-bit AES-compliant , TRIM, S.M.A.R.T., NCQ, ATA/ATAPI-8 |
| Dimension (Kích thước) | 80 x 22 x 3.65 mm |
| Weight (Trọng lượng) | 10g |
| Warranty (Bảo hành) | 3 năm |
CPU: Core i5-13400 (2.5 GHz upto 4.6 GHz, bộ nhớ đệm 20M)
Memory: 8GB DDR4 2933MHz
HDD: 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core Ultra 9 Processor 275HX 2.7 GHz (36MB Cache, up to 5.4 GHz, 24 cores, 24 Threads); Intel® AI Boost NPU up to 13TOPS
Memory: 32GB (16GB x2) DDR5-5600 SO-DIMM (nâng tối đa 64GB)
HDD: 1TB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 8GB GDDR7
Display: 18 inch, 2.5K (2560 x 1600, WQXGA)IPS, 240Hz 100% DCI-P3,Anti-glare display, G-Sync, Pantone Validated
Weight: 3.2 kg