Acer Tablet Iconia B1-721 (L3QSV/ L3USV) CPU MediaTek 8312 DualCore 1,3GHz - 1GB - 16GB - Wifi - 3G
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc
THÔNG TIN |
|
| Series | 280 |
| Model / PN | 280 Pro G5 SFF |
| Màu sắc | Màu đen |
| Form Factor | Small Form Factor |
BỘ VI XỬ LÝ |
|
| Thương hiệu | Intel |
| Loại CPU | Core i7 |
| Thế hệ | 10th Gen |
| Số hiệu | Core i7-10700 |
| Tần số cơ sở | 2.90 GHz |
| Turbo boost | Upto 4.80 GHz |
| Số lõi | 8 |
| Số luồng | 16 |
| Bộ nhớ đệm | 16 MB Intel Smart Cache |
| Chipset | Intel B460 |
RAM |
|
| Sẵn có | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 SDRAM |
| Tốc độ Bus | 2933 MHz |
| Số khe RAM | 2 |
| Số khe trống | 1 |
| Hỗ trợ tối đa | 64 GB (2 x 32 GB) |
Ổ CỨNG |
|
| Dung lượng | 512GB SSD PCIe |
| Ổ đĩa quang | Có |
ĐỒ HỌA |
|
| Card tích hợp | Intel UHD Graphics 630 |
ÂM THANH |
|
| Chip âm thanh | Realtek ALC3601 |
| Loa trong | Tích hợp |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA TRƯỚC) |
|
| Số cổng USB | 4 |
| USB Type-A 3.2 Gen 1 | 4 |
| Cổng âm thanh | 1 (Jack kết hợp tai nghe/micro) |
| Khe cắm thẻ nhớ | SD, SDHC, SDXC |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA SAU) |
|
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
| Số cổng USB | 4 |
| USB Type-A 2.0 | 4 |
| Cổng vào âm thanh | Có |
| Cổng ra âm thanh | Có |
| Cổng serial | 1 |
| Cổng RJ-45 | Có |
| Cổng nguồn vào | Có |
| Khe khóa bảo vệ | Có |
CỔNG MỞ RỘNG |
|
| M.2 2230 | 1 |
| M.2 2280/2230 | 1 |
| PCI Express 3 x1 | 1 |
| PCI Express 3 x16 | 1 |
KẾT NỐI KHÁC |
|
| LAN | 10/100/1000M |
| Wi-Fi | 802.11 ac (1x1) |
| Bluetooth | 4.2 |
HỆ ĐIỀU HÀNH & PHẦN MỀM |
|
| Hệ điều hành | Win 10 Home SL |
| Phần mềm | McAfee LiveSafe |
KÍCH THƯỚC & TRỌNG LƯỢNG |
|
| Kích thước máy tính | Ngang 9.50 x Cao 30.30 x Sâu 27.00 cm |
| Trọng lượng máy tính | 4.20 kg |
THÔNG TIN KHÁC |
|
| Đóng thùng bao gồm | Máy tính để bàn, Cáp nguồn, Bộ bàn phím & chuột, Tài liệu |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
THÔNG TIN |
|
| Series | 280 |
| Model / PN | 280 Pro G5 SFF |
| Màu sắc | Màu đen |
| Form Factor | Small Form Factor |
BỘ VI XỬ LÝ |
|
| Thương hiệu | Intel |
| Loại CPU | Core i7 |
| Thế hệ | 10th Gen |
| Số hiệu | Core i7-10700 |
| Tần số cơ sở | 2.90 GHz |
| Turbo boost | Upto 4.80 GHz |
| Số lõi | 8 |
| Số luồng | 16 |
| Bộ nhớ đệm | 16 MB Intel Smart Cache |
| Chipset | Intel B460 |
RAM |
|
| Sẵn có | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 SDRAM |
| Tốc độ Bus | 2933 MHz |
| Số khe RAM | 2 |
| Số khe trống | 1 |
| Hỗ trợ tối đa | 64 GB (2 x 32 GB) |
Ổ CỨNG |
|
| Dung lượng | 512GB SSD PCIe |
| Ổ đĩa quang | Có |
ĐỒ HỌA |
|
| Card tích hợp | Intel UHD Graphics 630 |
ÂM THANH |
|
| Chip âm thanh | Realtek ALC3601 |
| Loa trong | Tích hợp |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA TRƯỚC) |
|
| Số cổng USB | 4 |
| USB Type-A 3.2 Gen 1 | 4 |
| Cổng âm thanh | 1 (Jack kết hợp tai nghe/micro) |
| Khe cắm thẻ nhớ | SD, SDHC, SDXC |
CỔNG KẾT NỐI (PHÍA SAU) |
|
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
| Số cổng USB | 4 |
| USB Type-A 2.0 | 4 |
| Cổng vào âm thanh | Có |
| Cổng ra âm thanh | Có |
| Cổng serial | 1 |
| Cổng RJ-45 | Có |
| Cổng nguồn vào | Có |
| Khe khóa bảo vệ | Có |
CỔNG MỞ RỘNG |
|
| M.2 2230 | 1 |
| M.2 2280/2230 | 1 |
| PCI Express 3 x1 | 1 |
| PCI Express 3 x16 | 1 |
KẾT NỐI KHÁC |
|
| LAN | 10/100/1000M |
| Wi-Fi | 802.11 ac (1x1) |
| Bluetooth | 4.2 |
HỆ ĐIỀU HÀNH & PHẦN MỀM |
|
| Hệ điều hành | Win 10 Home SL |
| Phần mềm | McAfee LiveSafe |
KÍCH THƯỚC & TRỌNG LƯỢNG |
|
| Kích thước máy tính | Ngang 9.50 x Cao 30.30 x Sâu 27.00 cm |
| Trọng lượng máy tính | 4.20 kg |
THÔNG TIN KHÁC |
|
| Đóng thùng bao gồm | Máy tính để bàn, Cáp nguồn, Bộ bàn phím & chuột, Tài liệu |
Display: 27" IPS Full HD - 60Hz - 72% NTSC
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 225H, 14C (4P + 8E + 2LPE) / 14T, Max Turbo up to 4.9GHz, 18MB
Memory: 2x 8GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 1TB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Intel® Arc™ 130T GPU
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.7 kg
CPU: Intel® Core™ i5-13420H Processor 12M Cache, up to 4.60 GHz
Memory: 32GB DDr5 Bus 5600Mhz (2 Slot, 16GB x 01, Max 64GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz
Weight: 1.63 kg
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 125H (1.20GHz up to 4.50GHz, 18MB Cache)
Memory: 16GB (8GB + 8GB SO-DIMM) DDR5
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
VGA: Intel® Arc™ Graphics
Display: 14.0 inch WUXGA(1920 x 1200) 16:10 60Hz, 100% sRGB, Wide view, Anti-glare, LED Backlit, 400 nit
Weight: 1.4 kg