AC Adapter ASUS 19V3.42A (Dùng Cho Các Dòng K Seri, P Seri, A Seri, N Seri, U Seri, S Seri)
Kèm chuột và Phím có dây HP chính hãng
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB) |
| Memory | 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots) |
| Hard Disk | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive) |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Display | 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| Driver | None |
| Wireless | Wi Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5 |
| Weight | 7.7 Kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL 64bit |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ i5 _ 9400 (2.9 GHz Base Frequency, Up to 4.1 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 9 MB Cache, 6 Cores)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz (2 Slot, 8GB x 01)
HDD: 256GB SSD Sata Solid State Drive
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Weight: 5.70 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-1315U (6 Nhân, 8 Luồng) - 10 MB Cache - Turbo 4.50 GHz
Memory: Upto 64GB : 2 khe DDR4 SO-DIMM (1.2V)
HDD: 1x M.2 2280 Slot up to PCIe 4.0 x4 | 1x M.2 SATA 2242 Slot, 1x 2.5in HDD/SSD
VGA: ntel Iris Xe Graphics
CPU: Intel® Core Ultra 5 225H, 14C (4P + 8E + 2LPE) / 14T, Max Turbo up to 4.9GHz, 18MB
Memory: 8GB + 16GB SODIMM DDR5-5600
HDD: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Integrated Intel® Arc™ 130T GPU
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC
Weight: 1.76 kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg
CPU: Intel Core i3-12100T (upto 4.1 GHz, 12MB)
Memory: 8GB DDR4-3200MHz (1 x 8 GB, 2 Slots)
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (Support 2.5" Drive)
VGA: Intel UHD Graphics 730
Display: 23.8-inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch, IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC
Weight: 7.7 Kg