Máy Tính Bảng Apple IPad Gen 9 10.2 Cellular MK493ZA (64GB/ Silver) | Hàng Chính Hãng
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
Đổi trả trong 5 ngày
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
Bảo hành chính hãng toàn quốc| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | LED |
| Kích thước màn hình | Khoảng 10 inch |
| Độ phân giải | 2160x1620 |
| Tần số quét | |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | Apple A13 Bionic |
| Tốc độ CPU | |
| Chipset | |
| Chip đồ họa | |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | 3GB |
| Bộ nhớ trong | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Không hỗ trợ |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | |
| Camera | |
| Camera Trước | 12MP |
| Camera Sau | 8MP |
| Quay phim | FullHD 1080p 25fps FullHD 1080p 30fps HD 720p 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | Touch ID |
| Kết nối | |
| Sim | Nano‐SIM |
| Kết nối di động | 4G |
| Kết nối Wifi | 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | v5.0 |
| Tai nghe | Lightning |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | IPadOS |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | Lightning |
| Dung lượng pin | |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | 498g |
| Kích thước | 25.06x17.41x0.75mm |
| Màu sắc | Silver |
| Đặc điểm nổi bật | |
| Phụ kiện kèm theo | Củ 20W USB-C, Cáp Lightning to USB-C |
| Mô tả khác | Apple Pencil (1nd generation), Smart keyboard & Magic keyboard for iPad 10.2 |
| Mã Barth | MK493ZA/A |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| Màn hình | |
| Công nghệ màn hình | LED |
| Kích thước màn hình | Khoảng 10 inch |
| Độ phân giải | 2160x1620 |
| Tần số quét | |
| Bộ xử lý | |
| Chipset/ CPU | Apple A13 Bionic |
| Tốc độ CPU | |
| Chipset | |
| Chip đồ họa | |
| Bộ nhớ & Lưu trữ | |
| RAM | 3GB |
| Bộ nhớ trong | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Không hỗ trợ |
| Dụng lượng thẻ nhớ tối đa | |
| Camera | |
| Camera Trước | 12MP |
| Camera Sau | 8MP |
| Quay phim | FullHD 1080p 25fps FullHD 1080p 30fps HD 720p 30fps |
| Tiện ích | |
| Bảo mật vân tay | Touch ID |
| Kết nối | |
| Sim | Nano‐SIM |
| Kết nối di động | 4G |
| Kết nối Wifi | 802.11 a/b/g/n/ac WiFi |
| Bluetooth | v5.0 |
| Tai nghe | Lightning |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | IPadOS |
| Pin & Sạc | |
| Cổng sạc | Lightning |
| Dung lượng pin | |
| Thông tin khác | |
| Trọng lượng | 498g |
| Kích thước | 25.06x17.41x0.75mm |
| Màu sắc | Silver |
| Đặc điểm nổi bật | |
| Phụ kiện kèm theo | Củ 20W USB-C, Cáp Lightning to USB-C |
| Mô tả khác | Apple Pencil (1nd generation), Smart keyboard & Magic keyboard for iPad 10.2 |
| Mã Barth | MK493ZA/A |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i7 _ 13700H Processor (2.4 GHz, 24M Cache, Up to 5.0 GHz, 14 Cores 20 Threads)
Memory: 16GB DDr5 Bus 5200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 LapTop GPU with 8GB GDDR6 Dedicated
Display: 16.1 inch Diagonal Full HD (1920 x 1080) 144Hz IPS Micro-Edge Anti Glare 250 Nits 45% NTSC
Weight: 2,30 Kg
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i7 _ 13700H Processor (2.4 GHz, 24M Cache, Up to 5.0 GHz, 14 Cores 20 Threads)
Memory: 16GB DDr5 Bus 5200Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Dual Chanel)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 LapTop GPU with 6GB GDDR6 Dedicated
Display: 16.1 inch Diagonal Full HD (1920 x 1080) 144Hz IPS Micro-Edge Anti Glare 250 Nits 45% NTSC
Weight: 2,30 Kg
CPU: AMD Ryzen 7 7840HS up to 5.1GHz, 16MB
Memory: 32GB DDR5 5600MT/s (2 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe TLC M.2
VGA: Nvidia GeForce RTX 4070 8GB
Display: 16.1 inch FHD (1920 x 1080), 144 Hz, IPS, Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC
Weight: 2.31 kg
CPU: Intel® Raptor Lake Core™ i5 _ 13420H Processor(2.1 GHz, 12M Cache, Up to 4.60 GHz, 8 Cores 12 Threads)
Memory: 16GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 16GB x 01, Max 64GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD Gen 4.0x4 (Support x 1 Slot SSD M2 PCIe)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 6GB GDDR6 2560 CUDA Cores - 194 AI TOPS
Display: 15.6 inch Diagonal Full HD (1920 x 1080) 144Hz IPS Micro Edge Anti Glare 300 Nits
Weight: 2.3 kg