Nguồn ANTEC NE550C 550W 80 PLUS® BRONZE 817S
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Apple M4 8 Core CPU |
| Memory | 16GB |
| Hard Disk | 512GB |
| VGA | Apple - 8 core GPU |
| Display | 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch |
| Other | 2 x Thunderbolt/USB 4 (hỗ trợ DisplayPort, Thunderbolt 4 up to 40Gb/s, USB 4 up to 40Gb/s và USB 3.1 Gen 2 up to 10Gb/s) 1 x Jack 3.5 mm |
| Wireless | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2 + BT5.3 |
| Weight | 4.4 Kg |
| SoftWare | Mac OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 2.3GHz Dual‑Core Intel Core i5, Turbo Boost Up to 3.6GHz
Memory: 8GB of 2133MHz DDR4 memory
HDD: 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Iris® Plus Graphics
Display: 21.5-inch (diagonal) LED-backlit display 1920‑by‑1080 resolution with support for millions of colors
Weight: 5.70 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg
CPU: Apple M4 8 Core CPU
Memory: 16GB
HDD: 512GB
VGA: Apple - 8 core GPU
Display: 24.0Inch Retina 4.5K (4480 x 2520) - Non Touch
Weight: 4.4 Kg