Ram Samsung 8GB DDR4 Bus 2133MHz SoDIMM 1.2V (M471A1K43BB0-CPBD0)
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
48 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz |
| Memory | 32GB RDIMM 3200MTs |
| Hard Disk | 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive |
| Driver | DVDRW |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 48 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ i7 _ 9700 (3.0GHz base frequency, up to 4.70 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB cache, 8 cores)
Memory: 16GB DDr4 Bus 2666Mhz (2 Slot, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: AMD Radeon™ RX 560 Graphics with 4GB GDDR5 Dedicated
Display: 23.8 inch Diagonal Full HD IPS (1920 x 1080) Widescreen WLED Backlit Touch Screen
Weight: 8,80 Kg
Memory: 8GB DDr5 Bus 4800Mhz
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel® Xeon® Silver 4310 Processor 18M Cache, 2.10 GHz
Memory: 32GB RDIMM 3200MTs
HDD: 1.2TB 10K RPM SAS 12Gbps 512n 2.5in Hot-plug Hard Drive