UPS APC BACK ( BX1100LI-MS) UPS 1100VA ,550W/1100VA 230V _27217D
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
48 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T |
| Memory | 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT |
| Hard Disk | 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive |
| Driver | DVDRW |
| SoftWare | No OS |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 48 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core i5 Processor (1.4GHz Quad Core, Up to 3.9 GHz, 4MB L3 Cache)
Memory: 8GB Onboard LPDDR3 Bus 2133MHz Memory
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Iris® Plus Graphics
Display: 13.3 inch (2560 x 1600) Brilliant Retina Display with True Tone Technology
Weight: 1,40 Kg
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive
CPU: Intel Xeon E-2334 3.4GHz, 8M Cache, 4C/8T
Memory: 8GB DDR4 UDIMM, 3200MT
HDD: 2TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512n 3.5'' Hot-plug Hard Drive