TP-LINK TL-WN725N | Bộ Chuyển Đổi USB Nano Chuẩn N Không Dây Tốc Độ150Mbps _718F
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | USB 2.0 |
| LED | Status |
| Khối lượng | 0.07 ounces / 2.1 grams (Without packaging) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 0.73x0.59x0.28in.(18.6x15x7.1mm) |
| Ăng ten | Internal antenna |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n |
| Băng tần | 2.400-2.4835GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 11b: Up to 11Mbps (dynamic) 11g: Up to 54Mbps (dynamic) 11n: Up to 150Mbps (dynamic) |
| Reception Sensitivity | 130M: -68dBm@10% PER 108M: -68dBm@10% PER 54M: -68dBm@10% PER 11M: -85dBm@8% PER 6M: -88dBm@10% PER 1M: -90dBm@8% PER |
| Công suất truyền tải | <20dBm |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Supports 64/128 WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK (TKIP/AES), supports IEEE 802.1X |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, IC, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | 150Mbps wireless N Nano USB adapter TL-WN725N Resource CD Quick Installation Guide |
| System Requirements | Windows 8.1/8(32/64bits), Windows 7(32/64bits), Windows Vista(32/64bits), Windows XP(32/64bits), Mac OS X 10.7~10.10, Linux |
| Môi trường | Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | USB 2.0 |
| LED | Status |
| Khối lượng | 0.07 ounces / 2.1 grams (Without packaging) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 0.73x0.59x0.28in.(18.6x15x7.1mm) |
| Ăng ten | Internal antenna |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n |
| Băng tần | 2.400-2.4835GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 11b: Up to 11Mbps (dynamic) 11g: Up to 54Mbps (dynamic) 11n: Up to 150Mbps (dynamic) |
| Reception Sensitivity | 130M: -68dBm@10% PER 108M: -68dBm@10% PER 54M: -68dBm@10% PER 11M: -85dBm@8% PER 6M: -88dBm@10% PER 1M: -90dBm@8% PER |
| Công suất truyền tải | <20dBm |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure mode |
| Bảo mật Wi-Fi | Supports 64/128 WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK (TKIP/AES), supports IEEE 802.1X |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, FCC, IC, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | 150Mbps wireless N Nano USB adapter TL-WN725N Resource CD Quick Installation Guide |
| System Requirements | Windows 8.1/8(32/64bits), Windows 7(32/64bits), Windows Vista(32/64bits), Windows XP(32/64bits), Mac OS X 10.7~10.10, Linux |
| Môi trường | Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
CPU: 11th Generation Intel® Tiger Lake Core™ i3 _ 1115G4 Processor (1.70 GHz, 6M Cache, Up to 4.10 GHz)
Memory: 4GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 4GB x 01)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 23.8 inch Full HD (1920 x 1080) IPS 178° Wide Viewing Angle Multi-Touch 10 Fingers
Weight: 5.40 Kg
CPU: 12th Generation Intel® Alder Lake Core™ i3 _ 1215U Processor (1.20 GHz, 10MB Cache Up to 4.40 GHz, 6 Cores 8 Threads)
Memory: 4GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot, 4GB x 01)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 21.5-inch, FHD (1920 x 1080) 16:9, IPS Panel, Anti-Glare Display, LED Backlight, 250 nits, sRGB: 100%, Screen-to-Size Ratio 86%
Weight: 4,90Kg
CPU: Intel Core i5-1335U 1.3GHz up to 4.6GHz 12MB
Memory: 16GB (8GBx2) DDR4 3200MHz
HDD: 512GB NVMe PCIe Gen4x4 SSD (1 slot)
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Display: 15.6" FHD (1920 x 1080) IPS-Level, 60Hz, 45% NTSC, Thin Bezel, 65% sRGB
Weight: 1.7 kg
CPU: Intel® Core 5 210H, 8C (4P + 4E) / 12T, P-core 2.2 / 4.8GHz, E-core 1.6 / 3.6GHz, 12MB
Memory: 2x 16GB SO-DIMM DDR5-5600
HDD: 1TB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®
VGA: Integrated Intel® Graphics
Display: 14" WUXGA (1920x1200) OLED 400nits Glossy, 100% DCI-P3, DisplayHDR™ True Black 500
Weight: 1.39 kg
CPU: Intel® Core™ i5-1334U (1.30GHz up to 4.60GHz, 12MB Cache)
Memory: 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz (upto 64GB)
HDD: 512GB NVMe PCIe Gen4 SSD
VGA: Intel® Iris® Xe
Display: 14inch FHD (1920x1080), IPS, 60Hz, 250 nits, 45% NTSC
Weight: 1.5 Kg