PC Lenovo V50t Gen 2-13IOB (11QC002PVA) | Core i5 _ 10105 | 8GB | 256GB SSD | FreeDos | 1022D
| Kết nối không dây | Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | Intel AX201, 11ax 2x2 + BT5.1Integrated 100/1000M |
| Cổng giao tiếp trước | 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer and 5V@3A charging) 2x USB 3.2 Gen 1 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microphone (3.5mm) |
| Cổng giao tiếp sau | 2x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 (one supports Smart Power On) 1x HDMI® 2.1 TMDS 1x DisplayPort™ 1.4 1x VGA 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) |
| Khe cắm mở rộng | 1 PCIe 4.0 x16, low-profie (length < 167.65mm, height < 68.90mm) 1 PCIe 3.0 x1, low-profie (length < 167.65mm, height < 68.90mm) 2 M.2 slots (one for WLAN, one for SSD |
| CPU | Intel Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache) |
| Memory | 4GB DDR4 3200 |
| Hard Disk | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Wireless | Wi Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ Ultra 7 155H 1.4GHz up to 4.8GHz 24MB
Memory: 32GB (16x2) DDR5 5600MHz (2x SO-DIMM socket, up to 64GB SDRAM)
HDD: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD (1 slot M.2 NVMe PCIe Gen4, nâng cấp thay thế)
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 8GB GDDR6, Up to 2250MHz Boost Clock 90W
Display: 14" 2.8K (2880x1800), OLED, 16:10, 120Hz, 100% DCI-P3
Weight: 1.7 kg
CPU: Intel Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache)
Memory: 4GB DDR4 3200
HDD: 256GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 730
CPU: Intel Core i5-13400, P-core 2.5GHz up to 4.6GHz, E-core 1.8GHz up to 3.3GHz, 20MB
Memory: 8GB DDR5 4800Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: Intel UHD Graphics 730
Weight: 4.25 kg