LCD Dell E1914H (70033493) _ 18.5 inch HD LED (1366x768)_5152TF
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache) |
| Memory | 16GB DDR5-4800 |
| Hard Disk | 512GB SSD |
| VGA | Intel Graphics |
| Other | Mặt trước: 1 cổng USB Type-C® tốc độ truyền tín hiệu 10Gbps; 3 cổng USB Type-A tốc độ truyền tín hiệu 5Gbps; 1 cổng kết hợp tai nghe/micro. Mặt sau: 4 cổng USB 2.0 Type-A; 1 cổng RJ-45; 1 cổng xuất âm thanh. |
| Wireless | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2 + BT5.3 |
| Weight | 5.2 Kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel Core i3-1315U (6 Nhân, 8 Luồng) - 10 MB Cache - Turbo 4.50 GHz
Memory: Upto 64GB : 2 khe DDR4 SO-DIMM (1.2V)
HDD: 1x M.2 2280 Slot up to PCIe 4.0 x4 | 1x M.2 SATA 2242 Slot, 1x 2.5in HDD/SSD
VGA: ntel Iris Xe Graphics
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 processors (10 nhân, 16 luồng, upto 4.7GHz, 20MB Cache)
Memory: 16GB DDR5-4800
HDD: 512GB SSD
VGA: Intel Graphics
Weight: 5.2 Kg