HP 96 AP Black Print Crtg - MOQ: 30 (C8767WA) EL
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
24 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads) |
| Memory | 8GB DDR5 SO-DIMM |
| Hard Disk | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
| VGA | Intel® Graphics |
| Display | 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits |
| Driver | None |
| Other | Rear 1 x DC-in 1 x RJ45 Gigabit Ethernet 1 x HDMI out 1.4 3 x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C 1 x HDMI in 1.4 Side 1 x Kensington lock 1 x 3.5mm combo audio jack 1 x USB 2.0 Type-A |
| Wireless | Wi-Fi 6 + Bluetooth 5.4 |
| Weight | 6.9 kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg
CPU: Intel® Core™ 5 210H (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache, 8 Cores, 12 Threads)
Memory: 8GB DDR5 SO-DIMM
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Graphics
Display: 23.8 inch FHD(1920 x 1080), 16:9, Anti-glare, LED Backlit, 100% sRGB, 250nits
Weight: 6.9 kg