PC HP S01 pF1142d (181A2AA) | Intel Core i3 _ 10100 | 4GB | 256GB SSD | VGA INTEL | Win 10 | WiFi | 1020D
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB |
| Memory | 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB) |
| Hard Disk | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Driver | None |
| Other | 4 x USB Type-A 5Gbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x VGA, 1 HDMI |
| Wireless | Realtek RTL8852BE Wi-Fi 6 (2x2) + BT 5.3 |
| Weight | 4.71 kg |
| SoftWare | Windows 11 Home SL |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i5 _ 13500HX Processor (3.5 GHz, 24M Cache, Up to 4.70 GHz, 14 Cores 20 Threads)
Memory: 16GB DDr5 Bus 4800Mhz (2 Slot, 8GB x 02, Max 32GB Ram)
HDD: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 Performance SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 LapTop GPU 8GB GDDR6
Display: 16 inch WQXGA (2560 x 1600) 500 Nits 165Hz sRGB 100% Acer ComfyView™ IPS
Weight: 2,60 Kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg
CPU: Intel Core i5-14400 up to 4.7Ghz, 20MB
Memory: 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics
Weight: 4.71 kg