Lenovo Phab 2 Plus (ZA1C0053VN) MT8735 (1.3GHZ) _3GB _32GB _6.4 inch FHD IPS _ANDROID 6.0_712F
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
12 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz |
| Memory | 3GB |
| Hard Disk | 32GB |
| VGA | IMG PowerVR GE8300 |
| Display | 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD |
| Wireless | Dual-band Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac Wi-Fi Direct Wi-Fi hotspot |
| Battery | 5000 mAh |
| SoftWare | Androi 10 |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Xám |
| Bảo hành | 12 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: 11th Generation Intel® Tiger Lake Core™ i3 _ 1115G4 Processor (1.70 GHz, 6M Cache, Up to 4.10 GHz)
Memory: 8GB DDr4 Bus 2666Mhz
HDD: 1TB (1000GB) 7200rpm Hard Drive Sata (Support SSD M.2 PCIe)
VGA: Integrated Intel® UHD Graphics
Display: 23.8 inch Full HD (1920 x 1080) Anti Glare Narrow Border AIT Infinity Non Touch Display
Weight: 5.40 Kg
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD
CPU: MediaTek Helio A22 4 nhân 2 GHz
Memory: 3GB
HDD: 32GB
VGA: IMG PowerVR GE8300
Display: 8" - Tần số quét 60 Hz 800 x 1280 Pixels IPS LCD