MAINBOARD GIGABYTE GA-H270-Gaming 3 (rev. 1.0) SOCKET 1151 _15817S
Giao hàng tận nơi
Thanh toán khi nhận hàng
36 tháng bằng hóa đơn mua hàng
| CPU | Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB |
| Memory | 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB) |
| Hard Disk | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Driver | None |
| Other | 1 x RJ-45, 3 x USB Type-A 10Gbps, 2 x DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1 |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) + Bluetooth 5.3 |
| Weight | 1.42 kg |
| SoftWare | Windows 11 Pro |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: AMD Ryzen R5-5625U (16MB, up to 4.30GHz)
Memory: 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB)
HDD: 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
VGA: AMD Radeon RX Vega 7
Display: 15.6 Inch FHD 1920x1080, 120Hz, Non-Touch, AG, WVA, LED-Backlit, 250 nit, Narrow Bo
Weight: 1.68 Kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg
CPU: Intel Core i7-13700 up to 5.2GH, 30MB
Memory: 16GB DDR5 4800Mhz (1 x 16GB)
HDD: 512GB SSD PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
Weight: 1.42 kg