Adapter Lenovo Thinkpad Chân vuông 65W _19.5V (Dùng cho các dòng máy T Seri, X Seri, E Seri)
550,000
| Model | Lenovo L24i-4A 67BCKAC6VN |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Loại màn hình | Phẳng |
| Màn hình cảm ứng | Không |
| Tấm nền | IPS, Anti-Glare |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tần số quét | 48Hz - 100Hz |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Độ tương phản | 1500:1 |
| Góc nhìn | 178° (Dọc)/ 178° (Ngang) |
| Tốc độ phản hồi | 1ms (MPRT@100Hz) / 4ms (Extreme Mode) / 6ms (Normal Mode) / 14ms (Off Mode) |
| Màu hỗ trợ | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | 99% sRGB |
| Cổng giao tiếp | HDMI 1.4, VGA, 3.5mm, Khóa Kensington |
| Phụ kiện đi kèm | Cáp nguồn, Cáp HDMI, Sách hướng dẫn sử dụng |
| Loa tích hợp | 3Wx2 |
| Nâng hạ màn hình | Không |
| Xoay trái xoay phải | Không |
| Nghiên lên, nghiên xuống | Có |
| Có thể gắn ARM chuẩn VESA | Có |
| Công nghệ tích hợp | AMD FreeSync™, Natural Low Blue Light, Lenovo® Artery |
| Kích thước | Vị trí thấp nhất | 539,4 x 182,9 x 433,8 mm (21,24 x 7,20 x 17,08 inch) Vị trí cao nhất | 539,4 x 182,9 x 433,8 mm (21,24 x 7,20 x 17,08 inch) Chỉ đầu | 539,4 x 41,0 x 315,2 mm (21,24 x 1,61 x 12,41 inch) |
| Cân nặng | Khối lượng có chân đế: 3.84kg/ Khối lượng không có chân đế: 3.01 kg |
| Công suất tiêu thụ điện | 28W |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |
| Màu sắc | Cloud Grey |
| Năm sản xuất | 2024 |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Xuất xứ | Brand New 100%, Hàng Phân Phối Chính Hãng, Bảo Hành Toàn Quốc |
| Màu sắc | Trắng |
| Bảo hành | 36 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
CPU: Intel® Core Ultra 7 255H, 16C (6P + 8E + 2LPE) / 16T, Max Turbo up to 5.1GHz, 24MB
Memory: 2x 16GB SODIMM DDR5-5600
HDD: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Display: 16" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC
Weight: 1.76 kg